चोरी करायला घरात शिरला चोर एकटी बाई बघून नंतर त्याने

रोज काहीतरी नवीन आपल्याला पाहायला मिळत असते. चोरी तर रोज कुठेतरी होत असते. आज मात्र आम्ही तुम्हाला एक वेगळाच प्रकार सांगणार आहोत. छत्तीसगढ येथे १७ सप्टेंबर २०२२ रोजी हि अनोखी घटना घडली आहे. चोरी करण्यासाठी रमेश कुमार नावाचा चोर घरामध्ये शिरला. त्याला सुरुवातीला वाटले होते कि घर रिकामे आहे घरात कोणीच नाही. घरात टाळा तोडून शिरल्यावर तो इकडे तिकडे फिरू लागला.

घरामध्ये काहीच सापडत नव्हते म्हणून त्याने घरातील खोलीचे दार उघडले. निशा शर्मा नावाची २९ वर्षीय महिला तेथे झोपलेली त्याला दिसली. नको त्या अवस्थेत ती झोपलेली असल्याने चोरांचे मन फिरले आणि तो कसलाही आवाज न करता लाईट बंद करून तिच्या जवळ गेला. सुरुवातीला तिला काही वाटले नाही कारण ती झोपेत होती. हळू हळू तिला जाग आली आणि तीला अंधारात वाटले तिचा पती आला.

त्यामुळे ती देखील त्याला प्रतिसाद देऊ लागली. नंतर तिला वेगळे जाणवू लागले म्हणून ती सोड असे म्हणू लागली पण रमेश कुमार सोडत नव्हता. बदनामी होईल म्हणून ती ओरडतही नव्हती. रमेश चे काम झाल्यावर तो उठला आणि दरवाज्याची बाहेरची काडी लावून दहा हजार रुपये घेऊन पळून गेला. नवरा आल्यावर नाईलाजाने तिला हे सर्व लपवावे लागले.

 

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *