Home / कलाकार / रुची नावाच्या मुलीचे नखरेले डान्स

रुची नावाच्या मुलीचे नखरेले डान्स

अनेक मुली सोशल मीडियामुळे खूप पुढे गेल्या. प्रसिद्धीस आल्या आणि त्यांना चित्रपट मालिकांमध्ये काम भेटले आहे. अनेक मुली इतक्या प्रसिद्ध झाल्या कि त्यांना दुसऱ्या कोण्या ओळखीची गरजच पडली नाही. सोशल मैद्याची ताकदच खूप जास्त आहे. मुले देखील यामुळे नावारूपास आले आहेत मात्र मुलींची संख्या खूप जास्त आहे असे तुम्ही देखील अनुभवले असेल.

विष्णुप्रिया नावाची मुलगी देखील अश्याच शॉर्ट व्हिडिओच्या एप मुले प्रसिद्धीस आली होती. ती अनेक लोकांची चाहती होती अजून देखील तिला खूप लोक लाईक करत असतात. अश्या अनेक मुली आहेत ज्या खूप पुढे गेल्या आणि त्यांनी स्वतःची ओळख बनवली. रुची सिंग नावाची देखील एक मुलगी शॉर्ट व्हिडिओवर धुमाकूळ घालताना दिसत असते.

साडी घालून किंवा अंगप्रदर्शन होणारे कपडे घालून ती लोकांना घायाळ करते. आज तिचं व्हिडिओची लोक आतुरतेने वाट पाहत असतात. तुम्ही देखील व्हिडीओ बनवत असाल पण वायरल जात नसेल. दिसायला खूप जास्त सुंदर असणाऱ्या मुली आणि शरीराचे अंगप्रदर्शन करणाऱ्या मुली वहिनी लोकांना खूप आवडतात. त्यामुळेच त्या नावारूपास येऊन त्याची नवी ओळख बनत असते.

पहा व्हिडीओ:

About nmjoke.com

Check Also

नवऱ्याच्या बहिणीने केला लग्नात अफलातून डान्स पाहून तिच्या प्रेमात पडाल

आयुष्यात लग्न एकदाच होत असल्याने लोकांना वाटते ते थाटामाटात व्हावे. लग्नासाठी लोक कर्ज काढतात आणि …

Leave a Reply

Your email address will not be published.