aa7ea476d48454beaa90ce3ef857b1d7
aa7ea476d48454beaa90ce3ef857b1d7

आतमध्ये काही न घालता बाहेर पडली परिणीती नको ते फोटो झाले वायरल

बॉलिवूड मध्ये खूप रंगीत वातावरण असत. तिथे कधी काय होईल काहीच सांगता येत नाही. नावारूपाला येण्यासाठी कोन काय करेल ते देखील सांगता येत नाही. आजवर अनेक मोठे मोठे कलाकार बॉलिवूड मध्ये येऊन गेले. मराठी मधील देखील असे कलाकार आहेत ज्यांनी बोलीववूड मध्ये जाऊन नाव कमावले. लक्ष्मीकांत बेर्डे देखील त्यातून एक होते.

नेहा पेंडसे हि मराठमोळी अभिनेत्री आता बोलीववूड मध्ये देखील मोठी अभिनेत्री आहे. अशीच एक लोकांची आवडती अभिनेत्री आहे ‘परिणीती चोप्रा’. अनेक लोकांची चाहती परिणीती सध्या काय करते माहिती नाही. मात्र गाणी बोलताना एका शो मध्ये तिला पाहिलं गेलं. बॉलिवूड च्या अभिनेत्र्या नावारूपाला येण्यासाठी अंगप्रदर्शन होणारे कपडे घालत असतात.

मुद्दाम काहीतरी नवीन ते परिधान करून मीडिया समोर येतात. सध्या रिल्स वर देखील असेच काहीतरी पाहायला मिळते. परिणीती चोप्रा चा असाच एक फोटो वायरल होताना दिसतो. त्यामध्ये परिणीती ने आतमध्ये काही घातले नाही असे वाटते. तुम्ही तिचा हा फोटो पाहून खुश व्हाल. निळ्या कपड्यामध्ये ती सुंदर दिसत आहे. अनेकवेळा तिचे असे किस्से समोर आले आहेत.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *