aa7ea476d48454beaa90ce3ef857b1d7
aa7ea476d48454beaa90ce3ef857b1d7

लग्नामध्ये नवरा नवरीने केलेला डान्स होत आहे वायरल

आपल्याकडे अनेक कार्यक्रम साजरे केले जातात आणि बरेच नातेवाईक सुद्धा त्यावेळी एकत्र येऊन त्या कार्यक्रमाचा आनंद घेतात. सध्या लग्नात अनेक धमालमस्ती केली जाते. काही ठिकाणी नवरा किंवा नवरी हे एकमेकांसाठी डान्स करतात तर काही ठिकाणी नवरानवरीचे मित्रमंडळी त्यांना चित्रविचित्र भेटवस्तू देऊन सगळ्यांना हसू आणतात. आजही इथे तुमच्यासाठी असाच एक तुमच्या चेहऱ्यावर हसू आणणारा व्हिडिओ घेऊन आलो आहे.

हा व्हिडिओ लग्नातील आहे. तुम्ही जर पाहिले तर नवरा आणि नवरी दोघेही खूप सुंदर दिसत आहेत. त्यांची जोडी ही एकमेकांना अगदी साजेशी आहे. नवरा हा त्याच्या मित्रमंडळी तसेच नातेवाईकांसोबत नाचत आहे. तर मुलगीही तिच्या मैत्रिणी तसेच नातेवाईकांसोबत नाचत आहे. तुम्ही बऱ्याच चित्रपटात असे पाहिले असेलच. अगदी चित्रपटाची आठवण होईल असे दृश्य त्यांनी तिने बनवले आहे.

मुले ही स्वतः गाणी म्हणून सुद्धा नाचत आहे जे की तुम्हाला इतर व्हिडिओपासून वेगळे वाटेल. सगळ्यांमध्ये खूप जोश आहे आणि त्या लग्नाचा संपूर्ण आनंद घेत आहेत. शेवटी जर तुम्ही पाहिले तर स्टेजवर जाऊन सुद्धा नवरानवरी नाचत आहेत आणि नंतर आनंदाने एकमेकांना हार घालत आहेत. खूप सुंदर असा व्हिडिओ आहे त्यामुळे तुम्हीही हा व्हिडिओ नक्की पहा.

पहा व्हिडीओ:

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *