aa7ea476d48454beaa90ce3ef857b1d7
aa7ea476d48454beaa90ce3ef857b1d7

छत्री घेऊन जोडप्यांचा हा डान्स पाहून तुम्ही खुश व्हाल

आपल्याकडे कार्यक्रम म्हणलं की डान्स हा येतोच. कारण कार्यक्रमात डान्स असला की त्याला काही वेगळीच शोभा येते. सर्वजण त्याचा खूप आनंद घेतात. ज्यांना ज्यांना डान्सची आवड आहे ते सुद्धा डान्स करायला चालू करतात आणि ज्यांना डान्स येत नसतो तेही मनापासून जसा जमेल तसा डान्स करतात. नेहमीप्रमाणेच आजही एक नवीन व्हिडिओ तुमच्यासाठी आणला आहे जो पाहून तुम्हाला खूप फ्रेश वाटेल.

तुमच्या मनाची मरगळ नाहीशी होईल. कदाचित हा व्हिडिओ पाहून तुम्हीही डान्स करू लागाल. हा व्हिडिओ एका पार्टीमधील आहे. अनेक कपल्स इथे तुम्हाला डान्स करताना दिसतील. यामध्ये सर्वच महिलांनी जवळपास साडी घातली आहे आणि त्या खूप सुंदर दिसत आहेत. गाणे सुद्धा खूप सुंदर आहे. प्रत्येक कपल हा उत्तम पद्धतीने त्याच्या परीने डान्स करत आहे.

हा व्हिडिओ जर तुम्ही पूर्ण पाहिला तर तुम्हाला पिवळ्या साडीमध्ये असलेली महिला आणि निळ्या रंगाचा शर्ट घातलेला माणूस यांचा डान्स खूप आवडेल. सर्वांचेच चेहऱ्यावरचे हावभाव सुद्धा गाण्याला खूप साजेसे आहेत. त्यांना प्रोत्साहित करण्यासाठी प्रेक्षक सुद्धा टाळ्या वाजवत आहेत. तुम्हीही हा पूर्ण व्हिडिओ नक्की पहा. तुमच्या करमणुकीसाठी असे अनेक नवनवीन व्हिडिओ पाहण्यासाठी आमच्या फेसबुक पेजला नक्की लाईक आणि शेअर करा.

पहा व्हिडीओ:

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *