Breaking News
Home / कलाकार / वाढदिवसाला १ किलो सोन्याचा हार दिला आणि नंतर बायकोने पहा काय केले

वाढदिवसाला १ किलो सोन्याचा हार दिला आणि नंतर बायकोने पहा काय केले

महिलेने घातलेला मंगळसूत्र गुडघ्यापर्यंत लांब होता. परंतु नंतर सत्य उघडकीस आले तेव्हा असे आढळले की लांबलचक मंगळसूत्र गुडघेपर्यंत सोन्याचे नव्हते. त्याची किंमत फक्त ३८००० हजार होती.

१ किलो दागिने सोन्याचे नसल्याचे समोर आले आहे. हे कृत्रिम होते आणि ते फक्त ३८००० रुपयात खरेदी केले गेले होते. या जोडप्याचा व्हिडिओ महाराष्ट्रातील भिवंडी येथून व्हायरल झाल्यानंतर पोलिसांनी या जोडप्याला शोधून काढले की यामुळे कुटुंबाची हानी होऊ शकते.

बाळा कोळी त्या इसमाची यांची विचारपूस केली, असे पोलिसांनी सांगितले. दागिने हे फक्त बनावट होते आणि ते ३८००० रुपयांमध्ये खरेदी केले गेले. एका पोलिस अधिकाऱ्याने सांगितले की हा व्हिडिओ व्हायरल होताच त्याच्या लक्षातही आला. इतके सोने ठेवणे आणि सार्वजनिक ठिकाणी प्रदर्शित करणे हे गुन्हेगारांना आमंत्रित करण्यासारखे आहे.

भूगर्भ संशोधनानंतर आम्हाला बाळा कोळीबद्दल कळले आणि त्यांनी पोलिस ठाण्यात बोलावले. त्याने आम्हाला सांगितले की सोन्याचे मंगळसूत्र बनावट होते. त्याने हे दागिन्यांच्या दुकानातून विकत घेतले आणि सांगितले की याची किंमत फक्त ३८००० रुपये आहे.

नंतर आम्ही त्याच दुकानात गेलो जिथून त्याने दागिने विकत घेतले होते. आम्ही याची तपासणी केली आणि ते लोकांना फसवत असल्याचे आढळले. यामुळे पोलिसांनी लोकांना सोन्याचे दागिने अशा प्रकारे न दाखविण्याचे आवाहन केले कारण यामुळे दोषींना खुले निमंत्रण मिळेल आणि त्यांच्या जीवाला धोका होईल.

About nmjoke.com

Check Also

या अभिनेत्रीला निर्मात्याने खोलीत डांबून ठेवलं होत

यशस्वी ठिकाणी पोहचायचे असेल तर त्यामागे त्या व्यक्तीचे खूप कष्ट आणि संघर्षमय कहाणी असते. यश …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *