आतले कपडे घालायला विसरली शाहरुख ची बायको

बॉलीवूड हा एक खूप मोठा चर्चेचा भाग आहे आणि आपण त्याबद्दल बरंच काही ऐकतो. बॉलीवूड मध्ये रोज नवीन काहीतरी घडत असते ज्यामुळे बरेचसे पत्रकार हे बॉलीवूड कडेच असतात असं म्हणायला काही हरकत नाही. भारतीय संस्कृतीत स्त्री कशी राहते , कशी वागते हा दुसऱ्या देशातील महिलांसाठी एक आदर्श आहे. पण आता आपल्याच देशातील महिलांना कसे राहावे, कसे कपडे घालावे याच्या शिकवणीची गरज आहे.

आता असे झाले आहे, तुम्ही जेवढे गरीब तेवढे तुम्ही पूर्ण कपड्यांनी झाकलेला असता आणि जसे जसे श्रीमंती वाढत जाते तसे तसे तुमचे अंगावरील कपडेही कमी होऊ लागतात. आज असेच एक उदाहरण आपण येथे बघणार आहोत. गौरी खानला कोण नाही ओळखत. तिच्या फॅशन आणि कपड्यांमुळे ती नेहमी चर्चेत असते. गौरी खान ही शाहरुख खानची बायको आहे. ती अलिबागला गेलेला एक व्हिडिओ खूप वायरल होत आहे.

तिची मुलगी सुहाना खान हिला कपडे कसे घालावे आणि लोकांमध्ये असल्यावरही कसे राहावे हे जसे समजते तसं गौरीला या गोष्टीच भान नाही असंच या व्हिडीओ वरून समजून आलं आहे. गौरीने सुहानाकडून फॅशनचे टिप्स घेण्याची गरज आहे. शाहरुख खानच्या वाढदिवसासाठी ती अलिबागला जाताना हा व्हिडीओ काढण्यात आला आहे. या सुपरस्टारच्या बायकोने अलिबागला जाताना एक स्लीव्हज नसलेला टॉप घातला आहे आणि त्यात तिचे दिसायला नको ते दिसले आहे.

तिला तिचे कपडे असे आहेत याची कल्पना देखील नाही असे दिसून आले आहे. गौरीने त्या टॉपच्या आतून ब्रे’शि’अर सुद्धा घातली नाही. आपल्या आजूबाजूला बरेच जण असतात याचे तीला भान नाही राहिले. तिने ब्रे’शि’अर न घातल्याने त्या शॉर्ट आणि स्लीव्हलेस टॉपमुळे जे नको ते सर्वांना पाहायला मिळाले आहे. प्रत्येकाने आपली इ’ज्जत जपून ठेवावी. कमी कपडे घालावे पण ते नीट असावेत.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *