म्हणून इतक्या घाईत केलं नेहा ने लग्न

गायिका नेहा कक्कड हिने नुकतेच रोहनप्रीत सिंग सोबत लग्न केले आहे. या दोघांचे लग्नाचे फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर खूप व्हायरल झाले आणि चाहत्यांनाही ते खूप आवडले. पण लग्नाच्या १० दिवसानंतर इंटरनेटवर असे चित्र व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये नेहा कक्करच्या मांडीवरती बाळ दिसत आहे आणि तिचा नवरा रोहनप्रीत एकत्र दिसला आहे.

हे चित्र पाहिल्यापासून चाहते भाष्य करीत आहेत आणि काहीजण म्हणतात की नेहा इतक्या घाईत का लग्न केले? नेहा कक्कर आणि गायक रोहनप्रीत सिंग सोबत २४ ऑक्टोबर रोजी दिल्लीत मोठ्या उत्साहात लग्न केले आणि २६ ऑक्टोबर रोजी चंडीगडमध्ये भव्य स्वागत कार्यक्रम आयोजित करण्यात आला होता. नेहा आणि रोहन त्यांच्या लग्नाच्या प्रत्येक फंक्शनमध्ये खूपच सुंदर दिसत होते. सोशल मीडियावरही या दोघांमधील बॉन्ड दिसले.

एका फंक्शनमध्ये नेहाने आपल्या पतीला सर्वांसमोर प्र.पोज केले आणि दुसर्‍या चित्रात नेहा रोहनप्रीतला चुं.बन घेताना दिसली. पण नेहाच्या मांडीवरती कोणाचे मूल आहे माहित आहे का? वास्तविक, नेहा आणि रोहनप्रीतच्या लग्नाच्या कार्यक्रमाचे एक चित्र सोशल मीडियावर व्हायरल झाले. ज्यामध्ये नेहाच्या मांडीवर एक अतिशय गोंडस बाळ दिसत आहे.

पण सत्य आहे कि हे मूल नेहाचे नसून तिच्या काही परिचयाचे आहे आणि नेहाने तिला केवळ तिच्या मांडीवर घेतले आहे. जर आपण नेहाच्या लूकबद्दल बोललो तर बर्‍याच लोकांनी तिला कॉ-पीकॅट म्हटले. कारण नेहाचा लेहेंगा आणि पोझ बहुतेक अनुष्का शर्मा आणि प्रियांका सोबत मिळत्या जुळत्या होत्या. पण नंतर स्वत: नेहाने स्वत: च्या स्टाईलमध्ये ट्रो.लर्सना प्रत्युत्तर दिले होते.

नेहाचा पती देखील एक तिच्या प्रमाणे गायक आहे. त्याला राइझिंग स्टार २ २०१८, रियलिटी शो ‘सा रे गा मा पा लिल चैंप्स’ (२००७), शो मिळाला. हे दोघे काही काळापासून एकमेकांना डे ट करत होते. काही वेळातच दोघांनी एकत्र राहून लग्न करण्याचा निर्णय घेतला. रोहनप्रीत नेहापेक्षा ६ वर्षांनी लहान आहे.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *