कटप्पा ची मुलगी पाहून तुम्ही वेडे व्हाल एकदा पहाच

बाहुबली या चित्रपटाने भारतीय सिनेमा जगात आतापर्यंत आलेल्या सर्व चित्रपटांचे रेकॉर्ड तोडले आहेत. हा चित्रपट केवळ भारतातच नाही तर परदेशातही चांगला गाजला होता. या चित्रपटात दिसणारी सर्व पात्रे लोकांच्या मनाला भावली होती. आणि झाले असे की हा चित्रपट हिट झाल्यानंतर सर्व कलाकारांनी त्यांच्या किंमती दुप्पट केल्या होत्या. हा चित्रपट दोन भागात प्रदर्शित झाला. चित्रपटाच्या पहिल्या भागाच्या शेवटी, एक पात्र खूप लोकप्रिय झाले. ही पात्रं म्हणजे कट्टप्पा… चित्रपटाचा पहिला भाग पाहिल्यानंतर प्रत्येकाच्या मनात असा एकच प्रश्न पडला होता की “कटप्पाने बाहुबलीला का मारले?”

मात्र चित्रपटाचा दुसरा भाग प्रसिद्ध होताच प्रत्येकाला या प्रश्नाचे उत्तर मिळाले. कटप्पाची भूमिका साकारणाऱ्या व्यक्तीचे खरे नाव सत्यराज आहे. त्यांना दोन मुले आहेत, एक मुलगा आणि एक मुलगी आहे. मुलीचे नाव दिव्या असून आज आपण तिच्याबद्दल जाणून घेणार आहोत. कटप्पाची मुलगी दिव्या दिसायला खूपच सुंदर आहे. दिव्याला फिल्मी दुनियेपासून दूर राहणे पसंत आहे. हेच कारण आहे की माध्यमांमध्ये तिची फारच कमी छायाचित्रे आहेत. पण आज आम्ही दिव्याची अशी काही छायाचित्रे खासकरुन तुमच्यासाठी घेऊन आलो आहोत, ज्यात ती खूपच सुंदर दिसत आहे.सत्यराजच्या म्हणण्यानुसार त्याने कधीही आपल्या मुलांना चित्रपटात येण्याचा आग्रह धरला नाही. सत्यराज म्हणतो की, जर त्यांच्या मुलांना स्वतःच चित्रपटांमध्ये यायचे असेल तर ते त्याचे समर्थन करतील. पण जर त्याला इतर कोणत्याही क्षेत्रात आपले करियर बनवायचे असेल तर त्यालाही त्यांना काही हरकत नाही. प्रत्येक क्षणी ते आपल्या मुलांसमवेत पाठिशी उभे राहतील. तुमच्या माहितीसाठी सांगतो की दिव्या एक न्यूट्रिशीयानिस्ट आहे. तिला आपले काम प्रामाणिकपणाने आणि समर्पणाने करणे आवडते. दिव्याला काही नियमांद्वारे आपले जीवन जगणे आवडते आणि तिला तिच्या पायावर उभे राहून काहीतरी करण्याची इच्छा आहे. तिने कोणतेही काम करण्यासाठी आपल्या वडिलांच्या नावाचा आणि पैशाचा दुरुपयोग केलेला नाही. हेच कारण आहे की ती चित्रपटांच्या लाइम लाइटपासून खूप दूर आहे.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *