Breaking News
Home / कलाकार / या अभिनेत्रींचे मेकअप नसलेले फोटो पाहून पोट धरून हसाल

या अभिनेत्रींचे मेकअप नसलेले फोटो पाहून पोट धरून हसाल

जेव्हा जेव्हा अतुलनीय सौंदर्याची कल्पना येते तेव्हा बॉलिवूड अभिनेत्रीचा चेहरा मनात येतो. तथापि, आपण विसरत आहात की बॉलिवूड अभिनेत्री त्यांच्या कामाच्या मागणीमुळे त्यांच्या चेहऱ्यावर खूप मेकअप करून घेतात.या मेकअप मुळे त्यांचे सौंदर्य वाढवते. पण वास्तविक जीवनात, मेकअपशिवाय त्या कदाचित इतक्या सुंदर दिसत नाही. त्या देखील सामान्य नागरिकांसारख्याच दिसतात. सध्या सर्व अभिनेते, अभिनेत्री लॉकडाऊनमध्ये आप आपल्या घरीच आहेत. अशा परिस्थितीत हे कलाकार मेकअप लावत नाही आणि चाहत्यांसमवेत नो मेकअप लूक शेअर करत आहे. तर मग पाहूया कोणती अभिनेत्री मेकअपशिवाय सर्वात सुंदर दिसते. मलायका अरोरा :वयाच्या ४६ व्या वर्षीही मलायकाच्या सौंदर्यात कोणताही ब्रेक नाही.मलायका ही आधुनिक काळातील महिला आहे. ती बर्‍याचदा स्टायलिश आणि बोल्ड लूकमध्ये दिसते. तथापि, जेव्हा मेकअपशिवाय जगण्याचा विचार केला जातो तेव्हा मलायका आपले वैयक्तिक फोटो सामायिक करण्यास मागेपुढे पाहत नाही. मेकअप लूकमध्येही मलायका खूपच सुंदर दिसत आहे. लॉकडाऊनमध्ये स्वयंपाक करताना त्याने हे चित्र टिपले. करीना कपूर : वयाच्या ३९ व्या वर्षीही करीना चित्रपटांमध्ये आपली जादू दाखवत आहे. तिच्या स्टाईल स्टेटमेंट आणि ब्युटी गोलसाठीही लोक करीनाचे अनुसरण करतात. करीना लॉकडाउनमध्ये घरी काम करत आहे. यावेळी तीने मेकअप न करता सेल्फी घेतला.तीचे हे चित्र माध्यमांमध्ये खूप व्हायरल झाले. यात करीना खूपच आकर्षक दिसत आहे. यापूर्वी देखील करीनाने एक मेकअप लूक सामायिक केला आहे.आलिया भट्ट : २७ वर्षीय आलिया भट्ट ही बॉलिवूडची गोंडस अभिनेत्री आहे. तिने तिच्या नो मेकअपचा एक फोटो काही काळापूर्वी चाहत्यांसह शेअर केला. याशिवाय एअरपोर्टवर मेकअपशिवायही बर्‍याच वेळा पाहिले आहे.सोनम कपूर: लॉकडाउनमध्ये सोनम तिच्या दिल्लीतील परिवारासोबत आनंद घेत आहे. 34 वर्षीय सोनम मेकअप न करताही प्रेमात पडते. ती सध्या लॉकडाऊनमध्ये पुस्तके वाचत आहे. याशिवाय तीला वेबसीरीजही पाहायला आवडतात. अनुष्का शर्मा : अनुष्का शर्मा लॉकडाउनची खरी मजा घेत आहे. ती विराट कोहलीसोबत तिच्या बर्‍याच मजेदार गोष्टी तिच्या सोशल मीडिया अकाउंटवर पोस्ट करत असते. या चित्रात ती मेकअप लुकविना पतीबरोबर मस्ती करत आहे. कॅटरिना कैफ : लॉकडाउनमध्ये कॅटरिनाच्या घरी झाडे टाकताना किंवा भांडी मागताना व्हिडिओ खूप व्हायरल होत आहेत. कतरिना घरी मेकअपशिवाय राहते. तथापि, कतरिना इतकी सुंदर आहे की तिला मेक-अपची देखील गरज नाही.दीपिका पादुकोण:अलीकडेच दीपिकाने फळांच्या जूससह एक मेकअप फोटो शेअर केला नाही. मेकअप केल्याशिवाय दीपिकासुद्धा वाईट दिसत नाही. तसे, पती रणवीर सिंगसोबत दीपिकाही या लॉकडाउनचा आनंद घेत आहे.

About nmjoke.com

Check Also

कटप्पा ची मुलगी पाहून तुम्ही वेडे व्हाल एकदा पहाच

बाहुबली या चित्रपटाने भारतीय सिनेमा जगात आतापर्यंत आलेल्या सर्व चित्रपटांचे रेकॉर्ड तोडले आहेत. हा चित्रपट …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *