Home / कलाकार / शूटिंगच्या वेळी जेव्हा शक्ति कपूर व जॅकी श्रॉफ दोघांवर खऱ्या मधमाश्या सोडल्या होत्या

शूटिंगच्या वेळी जेव्हा शक्ति कपूर व जॅकी श्रॉफ दोघांवर खऱ्या मधमाश्या सोडल्या होत्या

अभिनेते जॅकी श्रॉफ बॉलिवूडमधे आपल्या खास अंदाजासाठी ओळखले जातात. ते जवळपास 38 वर्षांपासून या फिल्म इंडस्ट्रीत काम करीत आहेत. जॅकी श्रॉफ यांना सुभाष घई यांच्या ‘हीरो’ या चित्रपटाने सुपरस्टार बनवल होतेे. परंतु खूप कमी लोकांना माहिती असेल की, त्यांचं पदार्पण 1982 साली प्रकाशित झालेल्या ‘स्वामी दादा’ या चित्रपटातून झालेले. या चित्रपटात मुख्य भूमिका देव आनंद यांची होती आणि जॅकी श्रॉफ चित्रपटात विलनची भूमिका स्वीकारत होते. या चित्रपटाची गोष्ट आपण यासाठी करतोय कारण, मुंबई मिरर मधे दिलेल्या मुलाखतीत जॅकी श्रॉफ ह्यांनी या चित्रपटाशी निगडित काही किस्से शेअर केले आहेत.

त्यांनी सांगितले की,दुसरा किस्सापण त्याच चित्रपटाचा व त्याच दिवशीचा आहे. ते म्हणतात की,देव आनंद ‘स्वामी दादा’ चे दिग्दर्शकही होते, त्यांनी टी के देसाईंसह या चित्रपटाचे निर्देशन सुद्धा केले होते. चित्रपटात देव आनंद आणि जॅकी श्रॉफ शिवाय मिथुन चक्रवर्ती, कुलभूषण खरबंदा, शक्ति कपूर , ए के हंगल, उर्मिला भट्ट, सुधीर दळवी सारखे अभिनेते सुद्धा होते.

About nmjoke.com

Check Also

या मुलींच्या रिल्स पाहून तुम्ही खुश व्हाल

माणसाने जन्म घेतल्यावर तो जस जस मोठं होत जातो तसा त्याला अनेक अनुभव येतात आणि …

Leave a Reply

Your email address will not be published.