Home / कलाकार / या ७ प्रसिद्ध कलाकारांनी स्वतःपेक्षा मोठ्या महिलांशी लग्न केले

या ७ प्रसिद्ध कलाकारांनी स्वतःपेक्षा मोठ्या महिलांशी लग्न केले

शिरीष कुंदर-फराह खान : नृत्यदिग्दर्शक-चित्रपट निर्माती फराह खान चा नवरा फराह पेक्षा आठ वर्षांनी लहान आहे. शिरीष कुंदर आणि फराह खान दोघे ‘मैं हूं ना’ च्या सेटवर भेटले. २००४ मध्ये त्यांचे लग्न झाले आणि दोघांनाही दोन मुली आणि एक मुलगा आहे. करण सिंह ग्रोव्हर-बिपाशा बसू : करण बिपाशापेक्षा तीन वर्षांनी लहान आहे. २०१५ मध्ये इरॉटिक-थ्रिलरच्या सेट्सवर त्यांची भेट झाली. या दोघांनी २०१६ मध्ये लग्न केले आणि तेव्हापासून ते एकत्र आहेत.

प्रियंका चोप्रा-निक जोनास : प्रियंका चोप्रा आणि जोनास ब्रदर्स मधील निक जोनास डिसेंबर २०१८ मध्ये खूप लोकप्रिय झाला. निक प्रियांकापेक्षा दहा वर्षांनी लहान आहे आणि वयाच्या फरकामुळे या जोडप्याने अगदी धडकी भरली होती. परंतु या जोडप्याने वेळोवेळी हे दर्शविले आहे की त्यांना जगाचे मत काय आहे याची पर्वा नाही. सोशल मीडियावर त्यांचे फोटो आणि व्हिडिओ सतत शेअर होत होते. कुणाल खेमू आणि सोहा अली खान : कुणाल सोहा पेक्षा पाच वर्षांनी लहान आहे. लग्नाआधी ते लिव्ह-इन रिलेशनशिपमध्ये होते. कुणालने सोहाकडे पॅरिसमधील प्रश्नाला उत्तर दिले आणि त्यानंतर सहा महिन्यांनी म्हणजेच २५ जानेवारी, २०१५ ला त्या दोघांनीही लग्न गाठ बांधली. २९ सप्टेंबर २०१७ रोजी या जोडप्याला मुलगी इनाया नौमी खेमू ला जन्म दिला.आदित्य पंचोली-जरीना वहाब : जरीनापेक्षा आदित्य सहा वर्षांनी लहान आहे. दोघांची ‘कलंक का टीका’ च्या सेटवर भेट झाली आणि १९८६ मध्ये लग्न केले. त्यांना एक मुलगी, सना आणि एक मुलगा, सूरज आहे. सैफ अली खान-अमृता सिंग : सैफ अली खान ची आधीची पत्नी अमृतापेक्षा सैफ १२ वर्षांनी लहान आहे. १९९१ मध्ये त्यांनी लग्न गाठ बांधली आणि २००४ मध्ये १३ वर्षानंतर घटस्फोट झाला. त्यांना मुलगी सारा आणि मुलगा इब्राहिम अशी दोन मुले आहेत. त्यानंतर सैफने त्याच्यापेक्षा १० वर्षांनी लहान असलेल्या करीना कपूरशी लग्न केले.अर्जुन रामपाल-मेहर जेसिया : सुपर मॉडल पत्नी मेहर जेसियापेक्षा अर्जुन दोन वर्षांनी लहान आहे. १९९८ मध्ये त्यांनी गाठ बांधली होती आणि माहिका आणि मायरा या दोन मुली असूनही अलीकडेच त्या दोघांचा घटस्फोट झाला आहे. अभिषेक बच्चन-ऐश्वर्या राय बच्चन : ऐश्वर्यापेक्षा दोन वर्षांनी अभिषेख लहान आहे. या जोडप्याने २००७ मध्ये लग्न केले आणि या जोडप्याला आराध्या नावाची एक मुलगी आहे. या दोघांचे लग्न खूप चर्चेत होते कारण टीव्हीवर सतत या लग्नाविषयी सांगितले, दाखवले जात होते.

About nmjoke.com

Check Also

या मुलींच्या रिल्स पाहून तुम्ही खुश व्हाल

माणसाने जन्म घेतल्यावर तो जस जस मोठं होत जातो तसा त्याला अनेक अनुभव येतात आणि …

Leave a Reply

Your email address will not be published.