फक्त सारा अली खानच नाही तर, या अभिनेत्यांची मुले देखील आईसारखीच दिसतात

जर आपण स्टारकिड्सबद्दल बोललो तर त्यांची नेहमीच त्यांच्या पालकांशी तुलना केली जाते, मग ती वैयक्तिक आयुष्याविषयीअसो कीवा त्यांच्या इतर गोष्टी. त्यांना नेहमी अशा प्रकारच्या तुलनांचा सामना करावा लागतो. असं असलं तरी, स्टारकिड्स नेहमीच त्यांच्या प्रसिद्ध पालकांमुळे प्रसिद्धीमध्ये असतात. आता तर काही दिवसापासून आईवडिलांपेक्षा अधिक त्यांची मुले चर्चेत आहेत. त्यांच्या मुलांचे फोटो लहानपणापासूनच कोट्यावधी विकले जाऊ लागले आहेत. सैफ अली खान आणि करीना कपूर खानचा मुलगा तैमूर असो, शाहरुखचा मुलगा अबराम असो किंवा अक्षय कुमार आणि ट्विंकल खन्नाची मुलगी नितारा असो, ही सर्व मुलंही खूप गोंडस आहेत. परंतु आज आम्ही तुम्हाला अशा स्टारकिड्सबद्दल सांगत आहोत जे आपल्या आई सारख्या दिसतात आणि ते आपल्या आईची कार्बन-कॉपी असल्याचे दिसते.

काजोल आणि युग देवगन : काजोल आणि अजय देवगानचा मुलगा युग देवगन ९ वर्षांचा आहे आणि काजोलने ऑस्करचे फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर शेअर केले आहेत. हे फोटो आणि व्हिडिओ पाहून त्यांच्या सौंदर्याचा अंदाज येऊ शकतो. त्याचबरोबर या फोटोंची तुलना देखील लोक करणे सुरू झाले आहे. जर आपण काजोलच्या बालपणीचे फोटो पाहिले आणि त्याचा मुलगा युगच्या छायाचित्रांकडे नजर टाकली तर ते एकसारखेच दिसतात. यावरून आम्ही-तुम्ही म्हणू शकतो की युग काजोलची कार्बन-कॉपी आहे.अमृता सिंग आणि सारा अली खान : सैफ अली खान आणि अमृता सिंग यांची मुलगी सारा अली केवळ तिच्या सौंदर्यासाठीच नाही तर तिच्या साधेपणासाठीही ओळखली जाते. त्याचबरोबर सारा तिची आई अमृता सिंगशी जोडली गेली आहे आणि ही तुलना तिच्या लूकविषयी केली गेली आहे. असा विश्वास आहे की सारा ही अमृता सिंगची कार्बन कॉपी आहे आणि त्या दोघांच्या फोटोकडे पाहताना असे काहीतरी दिसते. तरुण वयात अमृता सिंग सारासारखी दिसत होती.ट्विंकल खन्ना आणि नितारा खन्ना : अक्षय कुमार आणि ट्विंकल खन्ना जेव्हा आपल्या मुलाला कॅमेऱ्यासमोर नेट नाहीत तेव्हा काढलेले त्यांचे फोटो जेव्हा सोशल मीडियावर व्हायरल होतात. तेव्हा त्यांना अत्यंत लहान मुलांच्या यादीत स्थान मिळते. अक्षय आणि ट्विंकल यांच्या मुलीचे नाव नितारा आहे आणि ती ७ वर्षांची आहे. जर आपण नितारा च्या लूकबद्दल बोललो तर तिचा चेहरा तिची आई ट्विंकल खन्ना सारखा वाटतो. या दोन बालपणीचे फोटो पाहून त्यांच्यात फरक करणे कठीण होते. करीना कपूर खान आणि तैमूर अली खान : सैफ अली खान आणि करीना कपूर खान यांचा मुलगा तैमूर अली खान सर्वात प्रसिद्ध स्टारकिड आहे. तो इतका प्रसिद्ध आहे की त्याचे छायाचित्र काढण्यासाठी छायाचित्रकारांमध्ये एक स्पर्धा आहे. त्याचबरोबर त्याची तुलना आई करीना कपूरशी केली जाते. वास्तविक, तैमूर आणि करीनाची चेहरेपट्टी एक असल्याचे सापडले आहे. करिनाच्या बालपणीची छायाचित्रे पाहिल्यास ती तैमूरसारखी दिसत आहे. करिनाही लहानपणी जितकी गोंडस होती, तैमूर देखील तेव्हडाच क्युट आहे. ऐश्वर्या राय आणि आराध्या बच्चन : आई ऐश्वर्या राय आणि मुलगी आराध्या बच्चन हि बॉलिवूडची आवडती आई-मुलगी ची जोडी आहे. त्याचे फोटो बर्‍याचदा सोशल मीडियावर व्हायरल होतात. या बर्‍याच चित्रांमध्ये आराध्या ऐश्वर्यासारखी दिसत आहे. ऐश्वर्याच्या बालपणीच्या छायाचित्रांची तुलना आराध्याच्या चित्रांशी केली तर त्या दोघेही एकमेकांसारख्याच दिसतात. आराध्याच्या वयात तिची आई ऐश्वर्या राय बच्चन हि अशीच दिसत होती.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *