या मुलींना स्विमिंगपूल मध्ये अंघोळ करणं पडलं महागात, एकत्र १६ मुली झाल्या प्रेग्नेंट

आजच्या काळात आपल्याला दररोज कुठली नं कुठली आश्चर्यचकित घटना ऐकायला किव्हा पहायला मिळत असते. जसं-जसा देश प्रगतीच्या मार्गावर जात आहे तस-तसा त्या देशांमधील समस्या देखील वाढत जात आहेत. ह्या गोष्टीच कसलीच शंका नाही कि शारीरिक संबंध ठेवणे मनुष्याची खाजगी गरज आहे. याच्याने केवळ दोघांमध्ये प्रेमच नाही वाढत तर त्यांचा वंश देखील पुढे वाढतो. पण कधी तुम्ही हे ऐकले आहे कि बिना संबंध ठेवून देखील कुठली महिला गर्भवती बनते? तुम्हाला हे वाचून थोडेसे विचित्र वाटत असेल. पण अलीकडे एक अशीच विचित्र घटना आपल्या समोर आली आहे, जिकडे अंघोळ केल्यानंतर एकूण १६ मुली गर्भवती झाल्या.

तुम्हाला आमच्या बोलण्यावर कदाचित विश्वास बसत नसेल, परंतु हेच सत्य आहे व असेच काही घडले आहे. खरं तर, फ्लोरिडा मधील एका स्विमिंग पूल मध्ये काही महिला अंघोळ करत होत्या व अंघोळ झाल्यानंतर त्या सर्व महिला गर्भवती झाल्या. ह्या घटनेला मोठं-मोठ्या शास्त्रज्ञांना देखील आश्चर्यचकित करून टाकले आहे. तर आता तुमच्या हि मनात एकच प्रश्न येत असेल कि, अंघोळ करून एखादी महिला गर्भवती कशी काय होऊ शकते? तर मित्रांनो, तुम्हाला आम्ही सांगतो कि फ्लोरिडा मध्ये एका पार्टी दरम्यान काही मुली स्विमिंग पूल मध्ये अंघोळ करून मजा करत होते. पण पार्टी झाल्यानंतर त्यांना काही वेगळेच लक्षण अनुभवत होते. जेव्हा त्या सर्व मुलींचे चेक-अप करण्यात आले तेव्हा रिपोर्ट मध्ये असे उघडकीस आले कि, त्या सर्व मुली एकाच वेळी गर्भवती झाल्या आहेत. ह्या सर्व विचित्र घटनेने मुलींच्या घरच्यांना देखील हादरवून टाकले होते.खरं तर ह्या सर्व मुली त्यांच्या एका मैत्रिणीच्या वाढदिवसाच्या पार्टीमध्ये गेले होते. माहितीनुसार असे सांगण्यात येते कि ह्या सर्व मुली फक्त १३ ते १७ वर्षीय होत्या. पार्टी मध्ये सर्व मुलींने मनभरून डान्स केला व नंतर स्विमिंग पूलमध्ये अंघोळ करण्यासाठी गेल्या. ह्या नंतर ते जेव्हा आप-आपल्या घरी पोहोचल्या नंतर त्यांना माहित झाले कि, ते सर्व गर्भवती झाल्या आहेत. डॉक्टरांच्या रिपोर्टनुसार असे समोर आले कि, मुलींच्या गर्भवतीचे मुख्य कारण स्विमिंग पूल मध्ये असलेले पाणी होते. डॉक्टर्स ने जेव्हा पाणी चे निरीक्षण केले तेव्हा त्यांना समजले कि, त्या पाण्यामध्ये कुठल्यातरी व्यक्तीचा स्पर्म पसरलेला होता.त्या स्पर्मच्या कारणाने ह्या स्पर्मने मुलींच्या शरीरामध्ये प्रवेश केला. ज्या नंतर त्या सर्व मुली काही दिवसानंतर गर्भवती झाल्या. तुमच्या माहितीसाठी सांगतो कि, फ्लोरिडा मधील मुलींची हि विचित्र घटना जगातील पहिली घटना नसून, ह्या अगोदर देखील २००९ साली पोलंडमधील एक महिला ह्या घटनेची शिकार झाली होती. ती महिला सुट्ट्या लागल्यामुळे तिच्या मुलीसोबत पोलंडला फिरण्यासाठी गेली होती. तिकडे स्विमिंग पूल मध्ये अंघोळ केल्यानंतर तिची मुलगी काही दिवसानंतर अचानकच गर्भवती झाली होती. डॉक्टर्स च्या रिपोर्टनुसार ह्याचे कारण देखील त्या स्विमिंग पूल मध्ये पसरलेले एका व्यक्तीचे स्पेर्म होते.
ह्या घटनेनंतर प्रत्येक व्यक्ती हैराण झाला व लोकं ह्या घटनेला सोशल मीडियावर शेयर करू लागले. काही लोकांना असे वाटले कि, ह्या मुलींसोबत चुकीचे कृत्य घडले आहे तर काही लोकांचे म्हणणे होते कि हि संपूर्ण घटना खोटी व फेक आहे. लोकांचे मत होते कि, हि बातमी एखाद्या व्यक्तीने पब्लिसिटी मिळ्वण्यासाठी सोशल मीडियावर शेयर केली असेल, कारण वास्तविक मध्ये अशी विचित्र घटना घडणे अशक्य आहे. ह्या संपूर्ण घटनेवरील तुम्ही देखील तुमचे मत आम्हाला खाली कंमेंट द्वारे कळवा.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *