चित्रपट सृष्टीत आग लावायला येत आहे आदित्य पांचोलीची मुलगी, सुंदरता पाहून वेडे व्हाल

सध्या चित्रपट सृष्टीमध्ये स्टार किड्स चा दौर चालू आहे, म्हणजे अभिनेत्यांचे मुलं विविध चित्रपटात दिसून येत आहेत आणि यांना त्यांच्या घरातील कोणी तरी मोठा अभिनेता चित्रपटामार्फत लाँच करत आहे. आपण या अगोदर हि सुहाना, ख़ुशी, सारा आणि जान्हवी सारख्या मुलींच्या बातम्या ऐकल्या आहेत. फक्त एवढाच नव्हे तर डिंपल क्वीन जुही चावला आणि पूनम ढीलोन यांच्या मुलींचे पण बॉलीवूड मध्ये स्वागत केले जात आहे तर अश्या मध्ये इतर अभिनेता का मागे राहतील. ह्या स्टार किड्स च्या एन्ट्री नंतर ह्यांचे फोटोस आणि बातम्या सोशल मीडिया वर वायरल होऊ लागतात कारण दुसरे अभिनेते आपल्या मुलांची तुलना त्यांच्यासोबत करू लागतात. बॉलीवूड मध्ये परत एकदा नवीन एन्ट्री होणार आहे, अभिनेता आदित्य पांचोली च्या मुलीचा चित्रपट लवकरच प्रदर्शित होणार आहे आणि त्यात तिची सुंदरता सर्वाना आश्चर्यचकित करणारी आहे.

१) सुपरस्टार राहिले आहेत आदित्य पांचोली : आदित्य पांचोली खूप वर्षांपासून चित्रपट सृष्टीमध्ये झळकत आहेत, कधी खलनायक तर कधी सपोर्टींग रोल मध्ये धुमाकूळ घालत आहेत. पण एवढ्या वर्षांच्या करिअर मध्ये सुद्धा आदित्य ते कमावू शकले नाही, जे त्यांना स्वतःला हव आहे. आपण हे पहिले आहे कि आदित्य ला आता पर्यंत कधीच चित्रपटात मुख्य भूमिका करायला नाही भेटली, ते नेहमी सपोर्टींग रोल मध्येच नजर येत असतात. एवढं असून देखील त्यांनी अजूनपर्यंत कधी हार नाही मानली, अभिनयाच्या बाबतीत त्यांनी खूप नाव कमावले आहेत. सरळ शब्दात म्हणायचं झालं तर, त्यांनी हे दाखवून दिले आहे कि एक सुपरस्टार होण्यासाठी नाव कमावणे एवढे मोठे नाही.२) मुलाला पण केले आहे लाँच : काही वर्षांपूर्वीच आदित्य पांचोली ने आपली मुलाला म्हणजेच सुरज ला देखील त्यांनी लाँच केले आहे. तुम्ही हि पाहिले असेल कि “हिरो” जो बॉलीवूड मधील डेब्यू चित्रपट आहे, त्यात आदित्य चा मुलगा सूरजने मुख्य भूमिका निभावली आहे. ह्या चित्रपटात फक्त सुरजच नाही तर सुनील शेट्टी ची मुलगी अथिया शेट्टी सुद्धा मेन रोल मध्ये झळकत आहे. सुरज ला सुरुवाती पासूनच बॉलीवूड वर राज करणाऱ्या सलमान खान चा पूर्ण सपोर्ट मिळत आहे. सुरज चा हा पहिला चित्रपट इतका सुपरहिट झाला नाही परंतु चित्रपटामधील गाणं लोकांच्या तोंडावर अजून देखील आहे आणि लोकांना ह्या गाण्याला मोठ्या प्रमाणात पसंती दिली.३) अगदी वडिलांसारखाच आहे हँडसम : सुरज च्या पर्सनॅलिटी बाबत बोलायचे झाले तर, तो अगदी आपल्या वडिलांप्रमाणे हँडसम आहे. ज्याच्यावर लाखो मुली फिदा आहेत. आजच्या युवा मुलींचे क्रश सुद्धा बनून गेले आहेत सुरज पांचोली. पण सध्या सर्वोत्तर त्यांच्या मुलाचे म्हन्जे सुरज चे नाही तर त्यांच्या सुंदर मुलीचे चर्चे होत आहेत, जी लवकरच बॉलीवूड मध्ये एन्ट्री करणार आहे. आदित्य च्या मुलीचे नाव सना पांचोली असे आहे. आदित्य ची इच्छा आहे कि तिच्या मुलीने सुद्धा बॉलीवूड मध्ये एखाद्या चित्रपटात काम करावे म्हणून त्याने सना ला लाँच करण्याची तयारी खूप जोरात करण्याचे ठरवले आहे.४) अशी दिसते सना : आज आम्ही तुम्हाला दाखवणार आहोत बॉलीवूड टाकणारी नवीन अभिनेत्रीचे काही फोटोस, जे पाहून तुमचं हि हृदय धक -धक करू लागेल. काही दिवसांपासून सना पांचोली चे फोटोस सोशल मीडियावर जबरदस्त वायरल होत आहेत, ज्यामुळे बोलल्येऊंड चमक-धमक वाढत जात आहे. ज्या प्रकारे सुरजने बॉलीवूड धमाकेदार एन्ट्री केली होती, त्याच प्रकारे आदित्य ची अशी इच्छा आहे कि सना ने देखील त्याच्याहून सुंदर एन्ट्री करावी आणि बॉलीवूड मधील टॉप अभिनेत्री बनावी.५) नवीन वर्षांपासून सना करेल सुरुवात : सना च्या एन्ट्री बाबत ह्या पण बातम्या येत आहेत कि. नवीन वर्ष्याच्या उत्साहात सना पांचोली तिचा पहिला चित्रपट साईन करणार आहे. तर बघुयात नवीन वर्ष सनाच्या करियर मध्ये कुठले बदलाव आणतो. आणि आता येणाऱ्या काही वर्षात कदाचित अभिनेत्यांची मुलेच मोठ्या पडद्यावर दिसू लागतील.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *