Home / माहिती / मुलीने दिला घोड्याला जन्म, डॉक्टर पण झाले हैराण

मुलीने दिला घोड्याला जन्म, डॉक्टर पण झाले हैराण

कधी-कधी आपल्या जीवनात काही अश्या घटना घडून जातात कि त्यांना ऐकून किव्हा पाहून आपला विश्वासच नाही बसत पण त्या वास्तवमध्ये घडत असतात. काही अश्या घटना ज्यांना आपण स्वप्नात पण विचार नाही करू शकत आणि त्या वास्तव मध्ये घडून जातात. आता पर्यंत तुम्ही हे ऐकले असेल कि, एखादा माणूस किव्हा जनावर आपल्याच सारख्या मुलांना जन्म देऊ शकतात, पण आज ह्या घटनेने ह्या सर्व तथ्यांना व नीतिसूत्रांना चुकीचे ठरवले आहे. अलीकडे एक बातमी सोशल मीडियावर खूप वायरल होत होती कि, एका महिलेने बाळाला जन्म तर दिला पण ते बाळ एका माणसाचे नसून कुठल्या तरी प्राणीचे होते. हैराण झालात ना हे ऐकून! कदाचित अश्या प्रकारची बातमी तुम्ही पहिल्यांदा ऐकत असाल, तर चला जाणून घेऊ कि या मागील संपूर्ण घटनेचे सत्य, ज्याला एकूण तुम्ही हि थक्क होऊन जाल.

पूर्वी पण एका महिलेने बकरी ला जन्म दिला होता : अत्यंत धक्का बसणाऱ्या ह्या घटनेला पाहून कोणाचाही आपल्या डोळ्यांवर विश्वास करणे नक्कीच खूप अवघड आहे. मँचेस्टर मध्ये घडलेल्या ह्या घटनेने विज्ञानाच्या सर्व तथ्यांना व नीतिसूत्रांना चुकीचे ठरवले. काही दिवसांपूर्वीची गोष्ट केली तर, हि बातमी समोर येत होती कि एका महिलेने बकरीला जन्म दिला. ह्या बातमीला मीडियामध्ये आल्या नंतर सामान्य लोकच नाही तर वैज्ञानिक सुद्धा आश्चर्यचकित होऊन गेले. ह्या घटनेशी जुडलेल्या रहस्यांवरून अजून पडदा हि उठला नव्हता तो पर्यंत आणखीन एक अशी घटना समोर येत आहे ज्याने इंटरनेट च्या दुनियेवर खळबळ माजवली आहे.ह्या महिलेने एका घोड्याला दिला जन्म : हो तर मंडळी अलीकडच्या दिवसांत एक बातमी खूपच वेगाने वायरल होत आहे, ज्या मध्ये सांगितले जात आहे कि, एका मुलीने घोड्याला जन्म दिला. ह्या बातमीला वाचल्यानंतर खूप लोकांना आश्चर्याचा धक्का बसला असेल आणि काही लोक ह्या घटनेवर विश्वास नसतील करत, पण हे तर काहीच नाहीये, ह्या पुढील बातमी वाचल्यानंतर तुम्ही हैराण होऊन जाल. जेव्हा त्या महिलेसोबत संपूर्ण घटनेविषयी चर्चा केली तेव्हा तिने सांगितले कि, तिने आज पर्यंत कुठ्ल्याच व्यक्तीसोबत संभोग नाही केले. तर आता सर्वांच्या मनामध्ये एकाच प्रश्न निर्माण होत असेल कि, जर ह्या महिलेने कोणासोबत संभोग नाही केले तर हे मूल जन्मलेच कसे?रिपोर्ट्स द्वारा समोर आले घटनेमागील सत्य : घोड्याच्या मुलाला जन्म देणारी महिला पण खूप हैराण झाली आहे. हि महिला स्वतः समजू शकत नाहीये कि, संभोग केल्या विना हे कसे शक्य आहे , ते देखील एका व्यक्तीचे नाही तर एका घोड्याचे मूल. तुमच्या माहितीसाठी सांगतो कि ह्या महिलेचे वय फक्त २४ वर्षे आहे.
महिला सांगत होती कि, तिला मागील ३ महिन्यांपासून खूप दुखत होते. थोड्या दिवस वेदना सहन केल्यानंतर जेव्हा ह्या वेदना तिच्या सहनशक्तीबाहेर होऊ लागल्यामुळे तिने डॉक्टरांकडे जाण्याचा निर्णय घेतला. डॉक्टरकडे गेल्यानंतर जेव्हा त्यांनी महिलेचा सोनोग्राफी केला तेव्हा तिच्या परिवारातील सर्वांच्या पायाखालची जमीन सरकून गेली. एवढे सर्व घडल्यानंतर महिलेने घटनेचे सर्व गुपित समोर आणले.महिलेच्या सांगण्यानुसार तिने आजपर्यंत कोनासोबतच संभोग नाही केले परंतु, तिला घाणेरडे चित्रपट बघण्याची खूप आवड होती आणि स्वतःची उत्तेजना व हवस पूर्ण करण्याच्या चक्करमध्ये ती घराच्या मागील बाजूस बांधलेल्या घोड्यासोबत ती स्वतःची हवस पूर्ण करत होती. तिला ह्या गोष्टीचे भान नव्हते कि, हे केल्याने येणाऱ्या काळात तिला अश्या प्रकारचा त्रास होणार आहे आणि वेदना सहन कराव्या लागतील.

Check Also

आठ लग्न केलेल्या या ६८ वर्ष्याच्या माणसाला त्याच्या तरुण गर्लफ्रेंड ने काय केले पहा

असं म्हणतात प्रेमाला वय नसतं, हीच गोष्ट समोर ठेवून ब्रिटनच्या रॉन शेफर्ड ने एका पाठोपाठ …

Leave a Reply

Your email address will not be published.