देहव्यापार करताना पकडली गेली बॉलिवूड ची हि सुंदर अभिनेत्री

बॉलीवुड च्या दुनियेमध्ये बाहेरून तर एवढी चमक दिसून येते पण तेवढीच आतून हि दुनिया काळी असते. आपण सर्वांना हे माहीतच आहे कि, जेवढी हि दुनिया बाहेरून चमकत असते तेवढीच आतून ती काळी असते. फिल्मी दुनियेमध्ये सेक्स स्कॅंडल पासून कास्टिंग काउच पर्यंत आरोप लागत असतात. बॉलीवूड व त्यामधील सर्व स्टार्स समोरून तर झगझगा दिसतात, पण ह्यामधून येणारे सेक्स स्कॅंडल, कास्टिंग काउच व इतर बातम्या ह्या चमकणाऱ्या दुनियेत दडलेल्या काळ्या सत्याला दाखवण्याचे काम सुद्धा करते.

बॉलीवुड मध्ये आपले करियर तर प्रत्येक व्यक्तीला बनवायचे आहे पण तेथील काळे सत्य बघून प्रत्येकजण स्वतःहूनच थांबून जातो. प्रत्येक यशामागे कुठले न कुठले गुपित दडलेले असते. कित्तेक वेळा अशी पण बातमी समोर आली कि, जर बॉलीवूड मध्ये कोणाला एखादा रोल पाहिजे असेल तर त्यासाठी काही लोकांना बिस्तर सुद्धा गरम करावे लागते. चित्रपटांच्या ह्या रंगीत दुनियेला तर प्रत्येक जण पाहू शकतो, पण बहुतेक जण ह्यामागे लपलेल्या खऱ्या सत्याला पाहू शकत नाही. तुमच्या माहितीसाठी सांगतो कि, अलीकडील दिवसांत हैदराबाद मध्ये एक अशी घटना समोर आली आहे कि ज्याला ऐकून तुम्ही हैराण होऊन जाल. हैद्राबादच्या एका ५ स्टार हॉटेलमध्ये २ चित्रपट अभिनेत्रींना से@क्स करताना पकडले गेले. ह्या चित्रपट अभिनेत्रींमध्ये बॉलीवुड अभिनेत्री रिचा सक्सेना व बंगाली अभिनेत्री शुब्रा चटर्जी यांच्या नावांचा समावेश आहे. ह्या दोन्ही अभिनेत्रीं व्यतिरिक्त मनीष कड़किया उर्फ व्यंकटेश्वर राव चे नाव सुद्धा समोर येत आहे. तपास केल्यावर असे समजले आहे कि हे सर्व सेक्स रॅकेट चालवणारे व्यक्ती नाहीत. या लोकांनी फक्त पैसे कमावण्यासाठी हे अश्लील कृत्य केले आहे. आणि हि सेक्स रॅकेट विषयी पहिली घटना नसून, अश्या कित्येक घटना बॉलीवूड मध्ये आधी हि समोर आल्या आहेत. २०१० मध्ये एक अशी केस समोर आली होती ज्यामध्ये अभिनेत्री ऐश अंसारी ने बॉलीवुड अभिनेता शाहरुख खान सोबत फोटो दाखवून घटनेला दाबण्याचा प्रयत्न केला होता सर्वात खास गोष्ट तर हि आहे कि, ऐश अंसारीने शाहरुख खान सोबत ओम शातिं ओम आणि चलते-चलते सारख्या चित्रपटात देखील काम केले आहे.ह्या अगोदर हि अभिनेत्री शर्लिन चोपड़ा, ऐश अंसारी आणि टॉलीवुड अभिनेत्री श्वेता प्रसाद यांसारख्या बहुतेक अभिनेत्रींनवर सेक्स रॅकेट चालवण्याचे आरोप लागले आहेत. याव्यतिरिक्त बंगाली फिल्म अभिनेत्री मिष्ठी, दक्षिण फिल्म इंडस्ट्री की निहारिका, यमुना व सायरा बानो सारख्या प्रसिद्ध अभिनेत्री पण ह्या अश्लील धंद्यामध्ये सामील होऊन आपले नाव आणि करियर दोन्ही हि खराब करून बसले आहेत.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *