Home / कला / २७ वर्ष्यांची हि फिटनेस ट्रेनर आहे खूप चर्चेत

२७ वर्ष्यांची हि फिटनेस ट्रेनर आहे खूप चर्चेत

आजच्या युगात सोशल मीडिया एक असा प्लॅटफॉर्म बनला आहे, ज्याद्वारे लोकं आपल्या कलेला जगभरात प्रदर्शित करू शकतात व ह्याद्वारे प्रसिद्धी मिळवू शकतात. अश्याच प्रकारे फेसबुक वर दररोज सुंदर मॉडल्स चे फोटोस शेयर होत असतात, ज्यांमधून काही फोटोस मोठ्या प्रमाणात वायरल होत असतात. तर आज आम्ही तुम्हाला एका अश्याच सुंदर मुलीबद्दल सांगणार आहोत, जी सध्या फक्त २७ वर्षांची असून तिचे फोटोस सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात वायरल होत आहेत. आणि तुमच्या माहितीसाठी सांगतो को हि मुलगी मॉडेल किव्हा अभिनेत्री नसून देखील स्वतःच्या सौंदर्यामुळे व फिटनेसमुळे ती वायरल होत आहे. हि मुलगी तिच्या फिटनेस ला घेऊन खूप सतर्क राहते, यामुळेच ती मागील काही दिवसांपासून चर्चेचा विषय बनली आहे.

हो! तर मंडळी आज आपण ज्या मुलीबद्दल सांगणार आहोत तिचे नाव “व्यलेरिजा स्लप्निक” असे आहे आणि ती फिटनेस ट्रेनर सोबतच एक क्रीडापटू सुद्धा आहे. यामुळेच व्यलेरिजा तिच्या सौंदर्यामुळे व हॉट फिगरमुळे सोशल मीडियावर वायरल झाली आहे. तुमच्या माहितीसाठी सांगतो कि हि वयाने फक्त २७ वर्षांची आहे पण जेव्हा कोणी हिला पाहतो, तेव्हा हिच्या खऱ्या वयाबद्दल अनुमान देखील लावू शकत नाही. जो कोणी हिला पाहतो, तो हेच म्हणतो कि व्यलेरिजा स्लप्निक वयाने तर फक्त २० वर्षांचीच दिसते.सर्व लोकं तिला पाहून गोंधळून जातात कारण व्यलेरिजा तिच्या फिटनेसची खूप काळजी घेते व तिचा एकही दिवस असा जात नाही कि ती व्यायाम नाही करत. व्यलेरिजा तिच्या आहारावर देखील खूप नियंत्रण ठेवते. ह्याच कारणामुळे तर फक्त २७ वर्षांची असून देखील व्यलेरिजा स्लप्निक खूप सुंदर व फिट आहे. तुमच्या माहितीसाठी आणखीन एक गोष्ट सांगतो कि, जसं आम्ही तुम्हाला याआधी सांगितले कि व्यलेरिजा एक क्रीडापटू आहे व तिने अनेक स्पर्धां जिंकल्या आहेत. याव्यतिरिक्त व्यलेरिजा हि तिच्या हॉट व बोल्ड फोटोसमुळे देखील सध्या चर्चेचा विषय ठरली आहे.

Check Also

भारताच्या मोठ्या मोठ्या खेळाडूचां आहे सरकारी नोकरी सोबत संबंध

आपल्या देशातील क्रिकेटर्स त्यांच्या काबिलीयत आणि कौशल्यमुळे संपूर्ण देशात ओळखले जातात. भारतीय क्रिकेटर्स नेहमीच चर्चेमध्ये …

Leave a Reply

Your email address will not be published.