Home / कलाकार / पूनम ढिल्लों पेक्षा सुंदर आहे तिची मुलगी पहा फोटो पाहताच राहाल तिला

पूनम ढिल्लों पेक्षा सुंदर आहे तिची मुलगी पहा फोटो पाहताच राहाल तिला

याच्या मध्ये काहीही एक शंका नाही कि आजकाल बॉलीवूड च्या कलाकारांपेक्षा त्यांची मुलचं जास्त चर्चेमध्ये राहत आहेत. आणि ते चर्चेमध्ये राहणारच ना कारण ते सर्व लवकरच विविध चित्रपटांमध्ये काम करताना झळकणार आहेत. तुम्हाला हे तर माहीतच असेल कि सैफ अली खान ची मुलगी सारा हि “केदारनाथ” ह्या चित्रपटात महत्वाची भूमिका बजावणार आहे. तसेच श्रीदेवी ची मुलगी जान्हवी कपूर हि “धडक” ह्या चित्रपटाद्वारे लोकांचं हृदय धडकवणार आहे. ह्या दोघघांनंतर ह्या लिस्ट मध्ये आणखीन एक नाव शामिल झालं आहे. आम्ही इकडे गेल्या काही वर्षांपूर्वी हिंदी चित्रपटात काम करणारी अभिनेत्री पूनम ढिल्लों च्या मुली विषयी बोलत आहोत, जिचं नाव पलोमा आहे. जी आता खूप लवकरच चित्रपटात झळकणार आहे.

आता यात काही शंकाच नाही कि जेव्हा कोणत्याही एका अभिनेत्याचा मुलगा किव्हा मुलगी चित्रपटात दिसणार असेल तेव्हा ते सोशल मीडिया द्वारे आपल एक नाव आणि ओळख निर्माण करण्याचा प्रयत्न करत असतात . पलोमा पण आजकाल सोशल मीडिया वर खूप प्रसिद्ध होत आहे आणि दिवसेंदिवस ती सोशल मीडियावर आपलं नाव बनवण्यासाठी स्वतःचे फोटोस टाकत आहे. जर पूनम ढिल्लों एवढी गोरीपान आणि सुंदर आहे तर, हे साहजिकच असेल कि तिची मुलगी सुद्धा काही कमी नसेलच. म्हणून पलोमा च्या प्रसिद्धी ला बघून असं वाटत आहे कि बॉलीवूड मध्ये काम मिळवण्यासाठी तिला कुठलिही अडचण येणार नाही.तुमच्या माहितीसाठी सांगत आहोत कि, पलोमा हि सर्वात जास्त इंस्टाग्राम वर ऍक्टिव्ह राहते आणि इकडेच ती आपले फोटोस लोकांसाठी शेअर करत असते. आणि हेच एक मूळ कारण आहे कि तिचे २४००० हुन अधिक फॅन्स आहेत. पलोमा वयानी अगदी लहान म्हणजे २२ वर्षांची आहे आणि ती आपले शिक्षण मुंबईमधील प्रसिद्ध जमुनाबाई विद्यालयामधून पूर्ण करत आहे.ह्या व्यतिरिक्त पलोमा ला फिरण्याची , पार्टीत जाण्याची खूप आवड आहे म्हणून ती नेहमीच बाहेर फिरण्यासाठी जात असते. पलोमा च आपल्या आईसोबत खूपच महत्वाचं नातं आहे आणि तेवढच प्रेम सुद्धा आहे. म्हणूनच कदाचित पलोमा देखील आई सारखी खूप सुंदर आणि सुशील आहे.आणि हेच कारण आहे कि पलोमा सोशल मीडियावर तिच्या आई सोबत खूप फोटोस टाकत असते. त्याचप्रमाणे पलोमा आपल्या फिटनेसची अंडी फिगरची खूप काळजी घेते आणि ती यासाठी खूप स्ट्रिक्ट आहे. ती दररोज जिम मध्ये आपला वेळ घालवत असते आणि त्याचबरोबर तिला वेग-वेगळी योगासने सुद्धा येतात. म्हणून कदाचित ती एवढी फिट आणि आकर्षक आहे. पलोमा ला स्पोर्ट्स ची सुद्धा फार आवड आहे. तिला किक बॉक्सिंग आणि फुटबॉल खेळण्यात फार रस आहे. पलोमा तिच्या फोटोस मध्ये खूपच स्टाइलिश अंडी बोल्ड दिसत असते. ह्यावरून तिचा ड्रेसिंग सेन्स आणि तिची कपड्यांमध्ये असलेली निवड दिसून येते. सध्यातरी आपण अशीच आशा करू कि पलोमा ला लवकरच हिंदी चित्रपटात काम करण्याची संधी मिळू देत.

Check Also

लग्नात नवरा नवरीने देव नाचवताना सुंदर नाच केला

माणसाने जन्म घेतल्यावर बालपण, तरुणपण आणि नंतर म्हातारपण येते. बालपणी खेळण्यात आणि शिक्षणात त्याचे आयुष्य …

Leave a Reply

Your email address will not be published.